Katako Pepper Mill da Acrylic Window
Samfurin Abu Na'a | 9808 |
Girman samfur | D6.2*H21 |
Kayan abu | Itacen Rubber Da Acrylic Da Ceramic Mechanism |
Bayani | Pepper Mill Da Gishiri Shaker Tare da Tagar Acrylic |
Launi | Launi na Halitta |
MOQ | 1200SET |
Hanyar shiryawa | Saita ɗaya cikin Akwatin Pvc ko Akwatin Launi |
Lokacin Bayarwa | Kwanaki 45 Bayan Tabbatar da Oda |
Siffofin Samfur
•Kayan abu: Jikin niƙa na gishiri da barkono an yi shi da itacen roba na dabi'a, wanda ba shi da juriya kuma mai dorewa, ba mai lalacewa, zaku iya daidaita daidaito gwargwadon bukatunku.
•Girman: 8 inci, fakitin gishiri mai tsayi 2, 8 inch da barkono grinder saita ƙira tare da ma'auni mai ƙima da nauyi. Za a iya adana kayan abrasive daban-daban guda biyu daban, haɓaka iya aiki na iya ɗaukar ƙarin barkono da gishiri. Mai ɗaukar nauyi kuma mai amfani don dafa abinci da barbecue, zango. Ba makawa a cikin dafa abinci ko barbecue.
•Zane Na Zamani: The bayyane acrylic sashi na gishiri da barkono niƙa iya taimaka maka rarrabe teku gishiri ko barkono sauƙi da kuma sauki cika., mai salo da kuma yanayi launuka dace da daban-daban styles na kitchen ado da kuma kyauta ga ubanni, dangi, abokai.
• Yin amfani da babban ƙarfin yumbu niƙa core, tare da babban taurin, sa juriya, lalata juriya, da kare muhalli. Sauƙi don tsaftacewa, mara kyau.
• Ƙwararrun gishirin gishiri da barkono barkono, taga acrylic, bari ka sauƙi bambanta gishiri da barkono.
• Kuna iya daidaita kauri da hannu; bakin karfe dunƙule hula za a iya gyara barkono mataki na kauri, ƙara ja da shi lafiya, kuma sassauta shi m. (Ba za a iya jujjuya sosai ba, don kada ya cutar da ainihin niƙa.)