akwatin burodin katako tare da katako

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani:
samfurin samfurin: B5012-1
girman samfurin: 39X23X22CM
abu: itacen roba
Girma ( Akwatin Gurasa): (W) 39cm x (D) 23cm x (H) 22cm
Girma (Hukumar Yanke): (W) 34cm x (D) 20cm x (H) 1.2cm
launi: launi na halitta
Saukewa: 1000PCS

Hanyar shiryawa:
guda ɗaya cikin akwatin launi

Abubuwan Kunshin:
1 x Akwatin Biredi
1 x Boar Yankan itace

Gurasa yana da ɗan gajeren rayuwa. Ko dai ya cinye, ya bushe ko ya yi laushi kuma babu abin da zai hana ɗayan waɗannan abubuwa uku faruwa. Akwai hanyoyi da yawa don adana burodin sabo, amma akwai hanyar da aka fi so kuma kowane mai yin burodi mai kyau zai gaya muku - Hanya mafi kyau don ci gaba da kasancewa sabo ne na dogon lokaci - tana cikin kwandon burodi mai kyau.

Idan kun bar shi ba tare da nannade ba - zai juya ya zama katon crouton mai kauri. Idan kun saka shi a cikin firiji - ya bushe. Idan kun sanya shi a cikin jakar filastik - yana samun ɗanɗanon "roba", ya yi laushi sannan ya zama m. Kwancen burodin katako, a gefe guda, zai kula da burodin ku a daidaitaccen ma'auni na zafi, ba bushewa ba kuma ba mai laushi ba, na tsawon kwanaki masu ma'ana. Wuraren Biredi na itace suna kiyaye gurasar ɓawon burodi, daɗaɗawa da ɗanɗana na tsawon lokaci.

Siffofin:
Yanke allon yana da tsagi
Kalmar “BREAD” tana shiga cikin kofa na akwatin burodi don sauƙin ganewa
Yanke allo ya yi daidai da kyau cikin akwatin burodi don ajiya mai tsabta

Ajiye kuma yanke yaduwar ku a wuri ɗaya mai dacewa.
Yanzu zaku iya adanawa da sara gurasar da kuka fi so a wuri ɗaya tare da haɗaɗɗen itacen roba da akwatin biredi da katako.
An tsara allon sara da kyau kuma yana da gefe guda don yanka biredi tare da masu tsinke da kuma wani don yankan 'ya'yan itace ko busassun nama.
Adana da yanka burodi ba za su taɓa zama iri ɗaya ba. Ƙirƙirar ƙira mara lokaci da ƙwaƙƙwaran ƙira na wannan kwandon burodi da yankan katako suna zaune da kyau tare da kowane salo kuma halayen sa na aiki da yawa sun dace da ƙwarewar rayuwar ku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    da