Matsayin Tsayin 'ya'yan itace mai ɗaukar nauyi
Lambar Abu | 200008 |
Girman samfur | 13.19"x7.87"x11.81"( L33.5XW20XH30CM) |
Kayan abu | Karfe Karfe |
Launi | Rufin Foda Matt Black |
MOQ | 1000 PCS |
Siffofin Samfur
1. KAYAN TSATTA DA TSATTA
Kwandon 'ya'yan itace an yi shi da ƙarfe mai ɗorewa mai ɗorewa tare da rufin tsatsa. Tsayin 'ya'yan itace yana tare da santsi mai santsi kuma ba shi da ƙaƙƙarfan gefuna don amintaccen ajiyar 'ya'yan itace, burodi, da abubuwan ciye-ciye. Wayoyin suna da kauri, suna da ƙarfi sosai don ɗaukar abubuwa masu nauyi. Ba ya girgiza kuma ba zai lalace ba. Kwanon 'ya'yan itace don counter ɗin dafa abinci yana hana 'ya'yan itace taɓa teburin datti. Yana da sauƙi a goge mai tsabta don sauƙin kulawa da kuma tsawon rayuwar sabis.
2. TSARI MAI KYAU, TSINAR HANKALI
Za'a iya amfani da tsayawar 'ya'yan itace azaman kwandon 'ya'yan itace 2 ko kowane kwando daban, wanda ke sauƙaƙe adana 'ya'yan itatuwa da kayan marmari daban. Buɗe ƙirar waya yana sanya abubuwa a bayyane a bayyane, yana ba ku damar gano duk abubuwa cikin sauri. Kwanon 'ya'yan itace yana ƙara haɓaka iska, don haka 'ya'yan itatuwa zasu iya zama sabo kuma su guje wa lalacewa da sauri. Kuna iya ƙara zanen rufin zuwa ƙasa don guje wa faɗuwar ƙananan abubuwa kuma kiyaye dukkan 'ya'yan itatuwa masu girma a cikin tsari mai kyau.
3. KYAU DA AIKI
Wannan kwandon kwandon 'ya'yan itace hade ne na aiki mai amfani da tsari mai salo. Kyawawan launi na ƙarfe na baƙin ƙarfe da tsaftataccen layi suna ƙirƙirar salon bege na zamani wanda yayi daidai da kowane kayan ado na gida. Zane mai sumul yana sa 'ya'yan itace da kayan marmari da aka adana su zama mafi kyau da ban sha'awa don ƙara sha'awar ku. Mai riƙe da 'ya'yan itace don countertop ɗin dafa abinci shima yana kiyaye gidanku tsari, tsafta da kyau.
4. AMFANI DA YAWA, MANYAN KYAUTA
Kwandon 'ya'yan itace yana da kyau don kiyaye duk abin da ake samarwa a kan tebur da aka tsara. Ya dace da kicin, gidan wanka, ɗakin kwana, gidan abinci, gidan gona da otal. Bugu da ƙari, mai riƙe da 'ya'yan itace tabbas kyauta ce mai kyau don bukukuwan aure, ranar haihuwa, bukukuwan gida da ƙungiyar gida. Idan baku gamsu da tsayawar kwandon 'ya'yan itacenmu ba, da fatan za a tuntuɓe mu kuma za mu samar muku da mafita mai gamsarwa.