Bakin Karfe Stick Tea Infuser

Takaitaccen Bayani:

A fashion, zamani da sauƙi salon infuser shayi, don haɓaka layin lokacin shayin ku, tare da kyawawan raga da kayan ƙima don amfani mai dorewa. Yana da ayyuka guda biyu a cikin kayan aiki guda ɗaya, cokali da aka haɗe don ɗorawa da steeving don dandano. Yana da sauƙin ɗauka tare da a cikin akwati, ko a ɗakin shayi na ofis.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfurin Abu Na'a. XR.45195&XR.45195G
Bayani Bakin Karfe Pipe Stick Tea Infuser
Girman samfur 4*L16.5cm
Kayan abu Bakin Karfe 18/8, ko Tare da Rufin PVD
Launi Azurfa ko Zinariya

 

Siffofin Samfur

1. Ultra lafiya raga.

Ji daɗin shayin leaf ɗin da kuka fi so ba tare da damuwa da tarkace ba. Mafi kyawun raga mai kyau ya dace da ƙananan girman ganye. tarkacen shayi yana tsayawa a ciki amintacce, yana barin shayin da kuka fi so tsantsa da tsafta.

2. Girman da ya dace don hidimar kofi ɗaya.

Ya isa ga shayin da kuka fi so don faɗaɗawa da sakin cikakken ɗanɗanon su. Yana da isasshen sarari don shayin ku don faɗaɗa da yin wannan cikakkiyar kofi. Bayan shayi mai zafi, ana iya amfani da shi don raya abubuwan sha masu sanyi kamar ruwa ko shayin kankara. Ana iya ƙara kayan yaji da ganye a cikin abin sha masu sanyi.

3. An yi shi da babban ingancin bakin karfe 18/8, wanda yake da tsayi kuma yana da tsayayya ga tsatsa.

Baya ga ganyen shayi, yana da kyau wajen ɗora wasu nau'ikan shan ƙananan tarkace ko ganye.

4. Yana kama da siriri sosai kuma kaɗan, kuma mai sauƙin ajiya.

 

5. Ma'amala da muhalli da tsada.

Mai sake amfani da sandar shayin infuser yana adana kuɗi don masu amfani.

 

6. Ƙarshen infuser yana da lebur, don haka masu amfani zasu iya tsayawa bayan amfani da bushewa.

7. Saboda ƙirar zamani, ya dace musamman don amfani da gida ko tafiya.

02 bakin karfe bututu sandar shayi infuser hoto5
02 bakin karfe bututu sandar shayi infuser hoto4
02 bakin karfe bututu sandar shayi infuser hoto3
02 bakin karfe bututu sandar shayi infuser hoto2

Hanyar Amfani

1. Akwai wani ɗigo a gefe ɗaya na infuser shayi kuma zai taimaka wajen tsinkewa da tsinkewa da kayan aiki guda ɗaya da adana lokacinku.

2. Ki yi amfani da cokalin da ke saman kai don diba ruwan shayin a cikin infuser, ki juye a miƙe sannan a taɓa shi don ba da damar shayin ya faɗo cikin ɗakin da yake gangarowa, ya yi tsalle ya ji daɗin shan shayi mai daɗi.

Yadda Ake Tsabtace Shi?

1. Kawai a zubar da ganyen shayin a wanke a cikin ruwan dumi, a rataye su a wani wuri sai su bushe nan da 'yan mintuna.

2. Amintaccen injin wanki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    da