bakin karfe Multi manual kwalban mabudin

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani:
Bayani: bakin karfe Multi manual kwalban mabudin
Samfurin lamba: JS.45032.01
Girman samfur: Tsawon 21cm, nisa 4.4cm
Abu: bakin karfe 18/0
MOQ: 3000pcs

Siffofin:
1. Babban abu mai inganci: Wannan mabudin kwalban an yi shi da bakin karfe mai nauyi, mai ƙarfi da dorewa. Ba za ku damu da ingancin ba.
2. Ya dace da yawancin masu amfani kuma yana da kyau ga ƙwararrun mashaya ko amfani da gida, daga mai koyo zuwa ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun, daga matasa zuwa dattijo da hannayen arthritic. Samar da amintaccen mabuɗin kwalabe don dangin ku.
3. Goge bakin karfe rike da kayan aiki ba shi da tsatsa da kuma injin wanki. Yana da wari da tabo don haka ba zai canza dandano ba ko rasa kyakkyawan yanayinsa.
4. Wannan ƙaƙƙarfan shafin-ƙwararrun kayan aikin da aka ƙera yana ba da damar aiki mai sauri, ba zamewa da sauƙin amfani ba.
5. Yana da kyawawa mai kyau kuma yana tsayayya da zamewa kuma yana ba da kwanciyar hankali da ake buƙata don amfani da yawa.
6. Ana iya amfani da wannan buɗaɗɗen kwalabe don buɗe kwalban giya, kwalban cola, ko kowace kwalban abin sha. Bugu da ƙari, ana iya amfani da tip na mabuɗin kwalban don buɗe gwangwani.
7. Samfurin mu na iya buɗe kwalabe 100,000 + a matsakaici.
8. Ƙigi a ƙarshen hannun yana ba ku zaɓi don rataye shi a kan ƙugiya bayan amfani.

Ƙarin shawarwari:
Muna da na'urori da yawa masu hannu iri ɗaya, don haka kuna haɗa jeri iri ɗaya don kicin ɗinku. Muna da cuku slicer, grater, tafarnuwa press, apple corer, lemen zester, gwangwani mabudin, yankan wuka, da dai sauransu. Da fatan za a yi lilo a gidan yanar gizon mu da kuma tuntube mu don ƙarin.

Tsanaki:
1. Idan an bar ruwan a cikin rami bayan amfani da shi, zai iya haifar da tsatsa ko lahani a cikin ɗan gajeren lokaci, don Allah a tsaftace shi a cikin wannan yanayin.
2. Yi hankali lokacin da kake amfani da na'urar kuma kada ku ji rauni ta gefen kaifi na kayan aiki ko hular kwalba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    da