Kwandon Fitar da Tari
Lambar Abu | 16180 |
Girman samfur | 33.5CM DX 21.40CM WX 21.6CM H |
Kayan abu | Karfe mai inganci |
Launi | Matt Black ko Lace White |
MOQ | 1000 PCS |
Siffofin Samfur
1. GININ KYAU
An yi shi da wayar ƙarfe mai ƙarfi tare da ƙarewar tsatsa mai ɗorewa don haɓaka juriya na lalata. Ƙungiyar dafa abinci yana da sauƙi da inganci tare da kwandunan ƙarfe na gaba don ajiya.
2. KWANDON TSARI MAI SAUKI.
Ana iya amfani da kowane kwandon shi kaɗai ko a tara shi a saman wani . Kuna iya haɗa kwandunan kyauta, kamar ginin toshe. Tare da babban ƙarfin ajiya, yana taimakawa don kiyaye girkin ku ko gidan ku da kyau.
3. MULTIFUNCTIONAL ORGANIZER
Ba za a iya amfani da wannan rak ɗin azaman ɗakin dafa abinci kawai ba, amma ƙirar grid-kamar ƙirar ta sa a yi amfani da ita don adana 'ya'yan itatuwa da kayan marmari, ko kayan bayan gida. Idan ya cancanta, mai tsara matakin na iya zama na'urorin haɗi na ɗakin kwana, ko azaman shiryayye don adana tsirrai da littattafai a cikin falon ku. Zai iya taimaka muku sauƙi ayyana sararin ku, sanya ɗakin ku tsabta da tsabta. Kuma zaɓi ne mai kyau don kayan ado na ɗaki.
4.DRAWER YANA SAUKI
Aldojin wannan mai shiryawa yana ɗaukar tsayayyen zamewa don tabbatar da ja mai santsi. Akwai masu tsayawa guda biyu waɗanda ke riƙe da shi a matsayi don kada abubuwa su faɗo lokacin da kuka fitar. Wannan kyakkyawan kwandon ajiya mai salo ya yi daidai da gidan ku.
Akwai masu tsayawa huɗu don kulle matsayi
Riƙe hannaye don saka a cikin postions
Zaɓin Launi- Matte Baƙi
Zaɓin Launi- Farin Lace
Ta yaya wannan kwandon da za a iya cirewa zai taimake ku?
Kitchen: Ana iya amfani da kwandunan da za a shirya don adana kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, kwalabe na kayan yaji, kayan ciye-ciye, da sauran kayan dafa abinci.
Gidan wanka: An yi amfani dashi azaman shingen wanki da tawul, Babban wurin ajiya ya dace don Ma'ajiyar Toiletries.
Dakin Yara: Ana iya sanya tubalan gini, ƴan tsana, da ƙwallaye da kyau a cikin kwandon ajiya don kiyaye ɗakin tsafta da tsafta.
tsakar gida: Za a iya amfani da kwandunan Stackable azaman kwandon kayan aiki, zaku iya motsa kwandon kayan aiki cikin sauƙi zuwa ko'ina akan baranda.
Nazarin: The tiered zane ba ka damar saka littattafai, takardu, mujallu, da takardu, a matsayin mai matukar m ajiya kwandon.
Me yasa kwandon ajiyar ajiya zai zama mataimaki mai kyau don tsaftace iyalinka?
1. Kwandon 'ya'yan itace masu yawa na iya sa gidanku ya zama mai tsabta da tsari, yana ba da cikakkiyar bayani ga dangin ku.
2. Babban kwandon da za a iya cirewa yana iya biyan duk buƙatun ajiyar ku, kuma zai dace sosai don tsarawa da sanya shi.
3. Kwandon Ma'ajiyar Tsaye yana taimakawa 'yantar da sarari a kowane ɗaki, ɗaukar ƙaramin sarari kuma yana motsawa cikin yardar kaina. Don dacewa don adana komai daga sabobin kayan masarufi zuwa kayan wasan yara. Tsayuwar kayan lambun 'ya'yan itacen yana da yawa kuma yana adana sarari. Bayan yin amfani da shi da kyau, ɗakin ku, ɗakin dafa abinci, ɗakin kwana, da ɗakin yara ba za su iya zama cikin damuwa ba.
Kitchen Counter Top
- Ya dace don adana kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, faranti, kwalabe na kayan yaji, yin ɓataccen ɗakin dafa abinci da tsari, yana taimakawa adana ƙarin sarari.
Gidan wanka
- Za'a iya wargaza kwandon ma'ajiya mai nau'i-nau'i da amfani da kansa. Yana ba da ƙarin sarari don ɗakin ku don sanya abubuwa
Falo
- Wannan kwandon ajiyar ajiya na iya taimakawa wajen rarrabuwa da adana kofi da shayi da sauran abubuwa, ta yadda ɗakin ya daina ɓarna.