Over Door Shower Caddy
Lambar Abu | Farashin 1017707 |
Kayan abu | Karfe |
Girman samfur | W25 X D13.5 X H64CM |
MOQ | 1000pcs |
Gama | Foda mai rufi |
Zane mai naɗewa
2 na gaba don ƙarin ajiya
2 kofin tsotsa don kwanciyar hankali
2 babban kwando don ajiya
Siffofin:
- Ƙarshen foda mai rufi
- Mai ƙarfi kuma mai dorewa
- 2 na gaba don ƙarin ajiya
- Ya haɗa da kofunan tsotsa don kwanciyar hankali
- 2 babban kwando don ajiya
- Ƙirar ƙira don sauƙin ajiya
- Cikakke don amfani akan ƙofar shawa / bango
- Babu shigarwa da ake buƙata
Game da wannan abu
An sanya wannan babban ɗorewa mai ɗorewa akan kowace kofa don ƙarin ajiya. Matte baki gama yana ƙara kyan gani mai kyan gani. Design tare da ƙarin ƙugiya guda biyu, zaku iya rataya tawul cikin sauƙi, ƙwallon wanka, kayan wanki, ba da damar bushewa da sauri. The karfe waya racks damar ga ruwa magudanar farin adanar shamfu, sabulu da sauran wanka abubuwa. Karfe tsotsa kofuna don da tabbaci manne da gilashin kofa ko ga bango, tabbatar da caddy zauna a wurin.
Mai karkozane
Hannun da aka rataye zai iya jujjuya zuwa wuri fari ba a amfani da shi, ajiye sarari.
Ma'ajiyar wanka mai yawa
Karamin shawa caddy yana da kwandon ajiya 2 don dacewa da dogayen kwalabe, ƙugiya 2 na iya ɗaukar tawul da ƙwallon wanka.
Rike mai ƙarfi
Ƙarin kofuna na tsotsa guda biyu suna kiyaye caddy da ƙarfi a wurin
Gina Mai Dorewa
Ƙarfe mai ƙarfi an lulluɓe shi da rufin da ke jure tsatsa kuma yana da baƙar fata mai ban sha'awa.