Kwandon Waya - Maganin Ajiya don ɗakunan wanka

Shin kun sami gel ɗin gashin ku yana ci gaba da faɗuwa a cikin nutse? Shin yana wajen fannin kimiyyar lissafi don tebur ɗin gidan wanka don adana duka man goge baki da tarin fensirin gira? Ƙananan ɗakunan wanka har yanzu suna ba da duk mahimman ayyukan da muke buƙata, amma wani lokacin dole ne mu sami ɗan ƙirƙira don adana kayanmu.

 

Gwada Depoting

A halin yanzu abin da ke faruwa a cikin al'ummar kyakkyawa, ajiye kaya yana ɗaukar kaya kawai daga cikin kwantena da sanya su cikin ƙananan kwantena. Saka duk foda da aka matse a cikin palette na maganadisu, yanke buɗaɗɗen ruwan shafaffu daban-daban sannan a goge su cikin tubs ɗin da suka dace, sa'annan ku sanya bitamin ɗinku cikin kwantena masu dunƙule sama. Har ma suna yin ƙaramin spatula na roba musamman don wannan dalili! Yana da gamsarwa sosai kuma yana adana sarari yayin rage sharar samfur. Hakanan dama ce don sanya ɗakunan ku su yi tsabta da tsari tare da kwantena masu dacewa.

 

Shagon Dala ya girgiza

Ziyarci kantin sayar da dala na gida ko kantin sayar da kashi 99 don tara abubuwa kamar:

- kwandon ajiya

- akwatunan katako

- tire

- gwangwani

-kananan saitin aljihun tebur

- kwando

- kwano masu ɗorewa

Yi amfani da waɗannan abubuwan don rarrabawa da tsara komai akan kuɗi 10-20. Sanya abubuwan da ba su da kyau a cikin kwanuka maimakon ajiye su kuma ku yi amfani da kowane inci murabba'in sarari a cikin kabad ɗin gidan wanka.

 

Tawul Ajiye daban

Idan ba ku da ɗan gajeren tanadi, nemo wuri na musamman don tawul mai tsabta a wajen gidan wanka. Nemo shiryayye a cikin ɗakin kwanan ku. Idan kun fi son ajiye su a cikin yanki mafi yawan jama'a, gwada ajiye su a cikin kayan aiki ko falo, kwando a cikin zauren, ko watakila ottoman tare da ajiyar asiri.

 

Magance Rashin Wuraren Ma'auni

Ina da wani nutse wanda kusan ba shi da sarari da yawa! na! samfurori! Ina amfani da kowace rana wanda ya shiga cikin kwatami ko cat ya buga shi cikin shara, ba za a sake ganinsa ba. Idan kuna kama da ni, duba kayan wanka ko sashin kayan masarufi a kantin kayan gida / kantin sayar da kayan gida kuma ku ɗauki kwandunan shawan waya guda biyu tare da kofuna na tsotsa a baya. Manna waɗannan tare da kasan madubin gidan wanka ko jera su tare da gefuna don kiyaye duk kayan maye na yau da kullun da bazuwar kayan bayan gida daga kan kanti kuma amintattu daga cutarwa.

 

Edward Sharpe da Foda Finishing Magnetic

Rataya allon maganadisu don adana kayan kwalliya mara kyau, tsefe, goge goge da sauransu. Yi amfani da allon da aka siyo ko yin ɗayan naku-kawai tabbatar da amfani da hanyoyin da ba su lalacewa lokacin ratayewa! Manna ƙaramin maganadisu a bayan abubuwa masu nauyi don adana su a bango. Hakanan zaka iya amfani da wannan don riƙe maƙallan bobby, shirye-shiryen bidiyo, da madaurin gashi.

 

Yi la'akari da Caddy

Wani lokaci babu wata hanya a kusa da shi—babu isasshen daki don kai da kayan abokin zama. Ajiye duk samfuran ku na sirri a cikin ɗigon shawa don kiyaye abubuwa da tsari. A matsayin kari, adana abubuwa kamar goga na kayan shafa ko tawul ɗin fuska da aka adana a wajen gidan wanka yana kiyaye su daga wuce gona da iri kuma yana rage kamuwa da ƙwayoyin cuta.

Kwandon Ma'ajiyar Karfe Na Retro

IMG_6823(20201210-153750)

 

 


Lokacin aikawa: Dec-11-2020
da