16 Genius Drawer Kitchen da Masu Shirya Majalisa don Samun Gidanku cikin tsari

Akwai ƴan abubuwa da suka fi gamsarwa fiye da ingantaccen tsarin dafa abinci ... amma saboda yana ɗaya daga cikin ɗakunan da danginku suka fi so don rataya a ciki (saboda dalilai na zahiri), tabbas shine wuri mafi wahala a cikin gidan ku don kiyaye tsabta da tsari. (Shin, kun kuskura ku duba cikin gidan ku na Tupperware kwanan nan? Daidai.) Alhamdu lillahi, anan ne waɗannan manyan na'urori masu wayo na kicin da masu tsara kayan abinci ke shigowa. Kowane ɗayan waɗannan ƙwararrun mafita an tsara su don magance takamaiman matsalar ajiyar dafa abinci, kama daga igiyoyi masu ruɗi. zuwa manyan kwanon rufi, don haka ba za ku iya mayar da hankali kan nemo wuri don tukwane, kwanonku, da kayan ku ba, da ƙari kan jin daɗin abinci mai daɗi tare da danginku.

Don haka, bincika ɗakin dafa abinci don ganin waɗanne wurare ne ke buƙatar taimako mafi girma (majalisar kayan yaji mai cike da ruwa, watakila?) Sannan DIY ko saya ɗaya - ko duka - na waɗannan ƙwararrun masu shiryawa.

Tashar Shirya Slide-Out

Idan ba ku da ɗan gajeren sarari, gina allon nama a cikin aljihun tebur kuma zana rami a tsakiya don ba da damar duk wani tarkacen abinci ya faɗi kai tsaye cikin sharar.

Aljihu mai Danko-kan Coupon

Juya kofa maras komai a cikin cibiyar umarni ta ƙara alamar allo akan allo don tunatarwa da jerin kayan abinci, da jakar filastik don adana takardun shaida da rasit.

Baking Pan Organizer

Maimakon tara jita-jita na yin burodin yumbu a saman juna, ba su kowane wuri da aka keɓe don hutawa. Fitar da saitin faifan faifan da za a iya daidaita su - filastik ko itace - don isar da sauƙi.

Shirye-shiryen Ajiye Side na Reji

Firjin ku shine babban kadara don adana kayan ciye-ciye, kayan yaji, da kayan aikin da kuke kaiwa yau da kullun. Kawai haɗa wannan shirin-kan shiryayye, kuma cika duk wata hanya da ta fi dacewa da ku da danginku.

Ginin Wuka Oganeza

Da zarar kun ƙusa ma'aunin aljihun ku, shigar da ginannen tubalan ajiya don kiyaye wuƙaƙe daga yin ƙwanƙwasa, ta yadda za su kasance da kaifi ba tare da sanya hannayenku cikin lahani ba.

Oganeza Drawer

Tsarin peg mai sauri-zuwa-hada yana ba ku damar motsa faranti daga manyan ɗakunan ajiya zuwa zurfin aljihun tebur. (Mafi kyawun sashi: Za su kasance da sauƙin cirewa da ajiyewa.)

K-Cup Drawer Oganeza

Bincika ta cikin majalisar don neman kofi da kuka fi so kafin shan caffeinated zai iya ji, da kyau ... gajiya. Wannan al'ada K-Cup drawer daga Decora Cabinetry yana ba ku damar adana duk zaɓuɓɓukanku (har zuwa 40 a kowane lokaci, a zahiri) fuskantar don sauƙin gano wuri da safe.

Cajin Drawer

Wannan ra'ayin aljihun tebur mai sumul shine sirrin korar igiyar igiya mara kyan gani. Shirya reno? Yi magana da ɗan kwangilar ku. Hakanan zaka iya DIY ta hanyar shigar da mai karewa a cikin ɗigon da ke akwai ko ɗaukar wannan sigar da aka ɗora daga Rev-A-Shelf.

Fitar da Tukwane da Wuta Mai Shirya Drawer

Idan kun taɓa ƙoƙarin ciro kasko daga cikin babban tuli mai nauyi don kawai a same ku da bala'in girki, ba kai kaɗai ba. Ka guje wa faɗuwa da hargitsi tare da wannan mai shirya fitar da, inda za ka iya rataya har zuwa fam 100 na tukwane da kwanonin ƙugiya masu daidaitacce.

Samar da Drawer Organizing Bins

Haɓaka sararin samaniya ta hanyar motsa dankali, albasa, da sauran 'ya'yan itatuwa da kayan marmari waɗanda ba a sanyaya su ba daga cikin kwanon samarwa zuwa ƴan kwanon ajiya na filastik da aka cushe cikin aljihun tebur mai zurfi. (Dubi wannan kyakkyawan misali daga cikin Hasumiyar Tsaro.)

Takarda Tawul ɗin Majalisar Tare da Sharar Bin Drawer

Abin da ya sa wannan kwandon shara da sake yin amfani da shi daga Diamond Cabinets ya fice daga duk sauran: ginin tawul ɗin takarda da aka gina a sama da shi. Tsaftace cunkuson abinci bai ta6a samun sauki ba.

Mai shirya Drawer Spice

Kun gaji da tona a bayan gidan kayan yaji har sai kun sami cumin? Wannan haziƙan aljihun tebur na ShelfGenie yana sanya cikakken tarin ku akan nuni.

Mai shirya Drawer Ajiya Ajiye Abinci

Gaskiya: Majalisar tupperware ita ce mafi wahala a cikin kicin don kiyaye tsari. Amma a nan ne wannan hazikin mai shirya drowa ya shigo - yana da wuri ga kowane ɗayan kwantenan ajiyar abinci na ƙarshe da murfi masu dacewa.

Doguwar Janye-Fitar Kayan Kayan Abinci

Ci gaba da rashin kyan gani - amma ana yawan amfani da su - gwangwani, kwalabe, da sauran kayan abinci da za a iya isa tare da wannan saitin kayan abinci mai sumul daga Diamond Cabinets.

Drawer kwai mai firiji

A sauƙaƙe tsara sabbin ƙwai tare da wannan aljihun tebur na firiji. (Abin da ya dace a lura: Wannan mai shiryawa ya zo gabaɗaya, don haka duk abin da za ku yi shi ne sanya shi zuwa ɗayan ɗakunan firijin ku.)

Tire Drawer Oganeza

Hidimar tire, tulun yin burodi, da sauran manyan gwangwani na iya zama mai zafi don adanawa a cikin kabad ba sau da yawa. Musanya tarin kwanon ku na yau da kullun don wannan tire mai sada zumunci daga ShelfGenie don kiyaye su a tsaye da sauƙin gano su.


Lokacin aikawa: Juni-18-2020
da