Oganeza Wuka Da Yankake
Lambar Abu | 15357 |
Girman samfur | 27.5CM DX 17.4CM W X21.7CM H |
Kayan abu | Bakin Karfe da ABS |
Launi | Rufin Foda Matte Baƙi ko Fari |
MOQ | 1000 PCS |
Ingantattun Maganin Ajiya, Amintaccen Mai Taimako Mai Aminci
Ba kamar sauran mariƙin gargajiya na gargajiya ba, namu ba kawai zai iya tsara wuƙaƙe ba, har ma ya haɗa katako, katako da murfin tukunya tare da kyau wanda ke sa komai da sauƙi don samun, wanda shine cikakken mataimaki don ceton sarari. An yi shi da ƙarfe mai ɗorewa tare da baƙar fata ko farar gamawa, yana da fasalin rarrabuwa 3 da mariƙin wuƙa 1 don ɗaukar kayan abinci ko yankan alluna da kyau. Ya dace da murfi na tukunya, yankan alluna, wuƙaƙen kicin da kayan yanka .Yana da babban maganin ajiya ga kowane dafa abinci. An auna shi a cikin 11.2" DX 7.1" WX 8.85" H, ba shi da wahala a haɗa shi, kuma kowane mahimmanci ya dace da isar ku.
4 a cikin 1 Wuka/Yanke Board/Pot Lit/Cutlery Oganeza
1. MAFI KYAU
An yi shi da babban ingancin bakin karfe, yana da dorewa, Tare da kariyar baƙar fata, mai hana ruwa da tsatsa-hujja. Yana da tsayi mai ɗorewa kuma mai sauƙin tsaftacewa, yana da kyau sosai a cikin ɗakin dafa abinci kuma yana da kyau adon.
2. MULTIFUNCTIONAL KITCHEN RACK
Mai riƙe wukar mu ba zai iya gyara wuƙaƙen kicin ɗinku kawai ba, har ma ya haɗa katakon yankan da murfin tukunya. Kuma ana amfani da mariƙin filastik na musamman don adana spatulas, cokali, sara da sauran kayan tebur.
3. KYAKKYAWAR TSARI
Yana da ɗorewa da kyau, salo mai sauƙi da na zamani ya dace daidai da kusan kowane salon kayan ado, Hakanan ya dace da kowane ɗakin dafa abinci da iyali, kyauta ce mai kyau ga uwa. Babu buƙatar haɗuwa.
4. SIFFOFIN MUSAMMAN NA WUQA DA RUWAN AL'UMMA
Wanda ya shirya yana da ƙirar filastik guda biyu na musamman, ɗayan yana riƙe da wuka, yana da ramuka 6 don riƙe max girman wuka mai faɗi 90mm, ɗayan kuma mariƙin yanka ne, zaɓin zaɓin zaɓi don adana ƙwanƙolin ko cokali.
Cikakken Bayani
Riƙe Wuka
An yi shi da kayan ABS mai ɗorewa, yana iya ɗaukar wuƙaƙe na dafa abinci 6pcs da almakashi kuma girman max shine 90mm.
Riƙe Wuka
Likitan robobi shine ya rufe wuka don hana lalacewa.
Mai riƙe da Cutlery
An yi shi da kayan ABS mai ɗorewa, yana iya ɗaukar saiti 6 kowane aljihu da cokali da cokali mai yatsu da sara.
Mai riƙe da Cutlery
Ayyukan zaɓi ne a gare ku don zaɓar, kuma yana da sassauƙa bisa buƙatar ku.