Rikon Kafe Capsule
Lambar Abu | GD006 |
Girman samfur | Dia. 20 x 30 HCM |
Kayan abu | Karfe Karfe |
Gama | Chrome Plated |
MOQ | 1000 PCS |
Siffofin Samfur
1. Rike 22 na asali capsules
Mai riƙe da capsule daga GOURMAID firam ɗin carousel ne mai jujjuya don kwas ɗin kofi na Nespresso guda 22 na asali. An yi wannan ma'ajin kwaf ɗin da kayan ƙarfe masu inganci, wanda ke da ɗorewa. Ana iya ɗaukar capsules cikin sauƙi da dacewa daga sama ko daga ƙasa.
2. Juyawa mai laushi da nutsuwa
Wannan kofi na kofi yana juya a hankali kuma a hankali a cikin motsi na digiri 360. Kawai loda capsules a cikin wani sashe a saman. Saki capsules ko kofi na kofi daga kasan rakiyar waya domin koyaushe kuna da dandanon da kuka fi so a hannu.
3. Ultra Space Saving
Inci 11.8 kawai a tsayi da 7.87 inci a diamita. Idan aka kwatanta da irin wannan samfurin, yana ɗaukar ƙasa da sarari kuma ya fi dacewa. Mai riƙe da goyan baya tare da ƙirar jujjuyawar tsaye yana ɗaukar sarari kaɗan kaɗan kuma yana sa ɗaki yayi fa'ida. Ya dace sosai don dafa abinci, dakunan bango, da ofisoshi.
4. Minimalistic & m Design
An ƙirƙira ma'aunin kwaf ɗin kofi ɗinmu tare da firam ɗin ƙarfe mai ɗorewa, kuma saman an lulluɓe shi da Layer na chrome, wanda ba shi da tsatsa kuma mai dorewa. Tare da kyakykyawan ƙira ɗin sa kuma mafi ƙarancin ƙira amma mai tasiri, yana juya tarwatsa capsules zuwa nuni mai salo.