Aluminum tasa Drainer Tare da Drip Tray

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani:

Samfurin lamba: 17023

Girman samfur: 42cm x 25cm x 15.12cm

Material: aluminum

Saukewa: 500PCS

Siffofin:

1. 100% RUST FREE da KARFI FRAME - Aluminum kwanon rufi tare da sanduna masu ƙarfi ba kawai tsayayya da tsatsa ba amma kuma kada ku lalata.

2. WURIN RUWAN BUSHEN DISH - Rack din tasa da abin yanka na iya dacewa da jita-jita 10,6 kwanoda kofuna,kuma fiye da cokali mai yatsu 20 & wukake.

3. CUTLERY HOLDER – Manyan kayan yankan iya aiki a gefe, hanya ce mai sauri da tsafta don bushe jita-jita – kuma tare da magudanar yankan abin cirewa, yana da sauƙin shirya su ma.

4. KYAUTATA KYAUTATA - Fashion da ƙirar aluminum na al'ada tare da mariƙin yankewa da ɗigon filastik,

Ƙarin shawarwari da ra'ayoyi:

1. idan mold / mildew matsala ce ga kwandon ku, tsaftace shi mako-mako ta amfani da hanyar cire mildew a sama don guje wa samun dawowar mold.

2. Idan kun sanya tawul a ƙarƙashin ma'aunin bushewa, maye gurbin shi yau da kullun don hana ƙura. Zai fi kyau a rataye shi bayan kowane amfani don ya bushe gaba ɗaya.

3. Idan akwai ragowar ruwa da yawa a cikin tire bayan an bushe jita-jita, a ajiye kwanon a ajiye sannan a zubar ko tawul ya bushe tiren don hana mildew.

4. Lokacin da lokaci ya yi da za ku yi ritaya daga kwandon ku, yi la'akari da yin amfani da shi a cikin majalisa don tsara tire, murfi don tukwane da kwanoni, ko wasu abubuwa waɗanda za a iya tara su maimakon tarawa.

5. Tasa tana ɗaukar ɗaki da yawa akan teburin ku? Idan kana da minisita a kan kwalta (ko kuma za ka iya shigar da ɗaya), yanke ƙasan sa kuma shigar da ma'aunin tasa a ciki. Jita-jita za su iya digowa a cikin tafki kuma za a sami ƙarin sarari da ake samu.

3



  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    da