acrylic da biredin itace
Bayani:
Samfurin lamba: B5010
girman samfurin: 36*27*15CM
abu: roba itace da acrylic
launi: launi na halitta
Saukewa: 1000PCS
Hanyar shiryawa:
guda ɗaya cikin akwatin launi
Lokacin bayarwa:
Kwanaki 50 bayan tabbatar da oda
Siffofin:
WOODEN + ACRYLIC TOP Bread Bin
Ƙarfi fiye da yawancin katako, amma mara nauyi
ACRYLIC ROLL TOP Zaku iya gani cikin sauƙi ta hanyar abubuwan da ke ciki!
KAYAN KYAU GA KITCHEN KA! Mirgine TOP BIN bread
kyakyawan kallon bin. cushe da kyau kuma a matsayin ɗaya don haka babu buƙatar gyara wani abu tare. m aiki na murfi.
Cikakkar Amsa don Ajiye kayan Bakery ɗinku da Madaidaicin Gurasar burodi-Mun tsara wannan kwanon burodin don dacewa da sauƙin amfani, murfin saman nadi mai zamewa yana ba ku damar buɗewa da rufe kwandon burodin cikin sauƙi tare da sauƙin shiga burodin ku ko kek.
FAQ
1. Zan iya samun samfurori?
Tabbas. Yawancin lokaci muna ba da samfurin exsting kyauta. Amma ƙananan samfurin cajin ƙira na al'ada.
2. Zan iya haɗa samfura daban-daban a cikin akwati ɗaya?
Ee, ana iya haɗa samfura daban-daban a cikin akwati ɗaya.
3. Yaya tsawon lokacin jagoran samfurin?
Don samfuran da ke akwai, yana ɗaukar kwanaki 2-3. Idan kuna son ƙirar ku, yana ɗaukar kwanaki 5-7, dangane da ƙirar ku ko suna buƙatar sabon allo na priting, da sauransu.
4.Yaya tsawon lokacin jagorancin samarwa?
Yana ɗaukar kimanin kwanaki 40 zuwa 50 don MOQ. Muna da babban ƙarfin samarwa, wanda zai iya tabbatar da lokacin bayarwa da sauri har ma da yawa.
5. Launuka nawa suke samuwa?
Mun daidaita launuka tare da Pantone Matching System. Don haka kawai za ku iya gaya mana lambar launi na Pantone da kuke buƙata. Za mu dace da launuka.
6.Wane irin takardar shaida za ku samu?
FDA, LFGB