Kwandon 'ya'yan itacen Tier Mesh 2
Samfurin Abu | 13504 |
Bayani | Kwandon 'ya'yan itacen Tier Mesh 2 |
Kayan abu | Karfe Karfe |
Girman samfur | Saukewa: 31X40CM |
Gama | Rufin Foda Matt Black |
MOQ | 1000 PCS |
Siffofin Samfur
1. Ƙarfin raga na ƙarfe yi
2. Sauƙin Haɗawa
3. Babban Ƙarfin Ajiye
4. Mai ɗorewa kuma mai ƙarfi
5. Rago karfe zane
6. Ka kiyaye sararin kicin ɗinka da tsari sosai
7. Cikakken kyauta don dumama gida
8. Zoben da ke saman yana da amfani sosai don ɗauka
Zane mai salo
Wannan kwanon kayan marmari mai salo da aiki yana da kyau akan tebur, benci na kicin da teburin cin abinci. Kayan adon zamani ne cikakke ga mai riƙe 'ya'yan itace ko kwandunan kayan lambu.
M da Multifunctional
Ana iya sanya wannan kwandon 'ya'yan itacen a saman tebur, kayan abinci, dakin wanka, falo don adanawa da tsara ba kawai 'ya'yan itatuwa da kayan marmari ba har ma da abubuwa a duk wuraren gida.
Babban Ƙarfin Ma'aji
Kwanduna 2 na raga na iya ɗaukar 'ya'yan itatuwa ko kayan marmari masu yawa, suna ba da sararin ajiya mai karimci. Yana da ƙananan ƙira baya ɗaukar sarari da yawa. Cikakken bayani don ajiyar gida.
Sauƙin Haɗawa
Haɗin kai yana da sauƙi kuma kawai ɗauki mintuna kaɗan. Matakai biyu kawai don haɗa kwandon 'ya'yan itace.
Haɗa Matakai
Mataki na 1
Matse kasa dunƙule
Mataki na 2
Saka a kan kwandon raga da kuma matsa saman rike sandar.