16 kwalban katako mai jujjuya kayan yaji
Bayani:
Samfurin lamba: S4056
abu: roba itace tara da bayyana gilashin kwalba
launi: launi na halitta
girman samfurin: 17.5*17.5*30CM
Hanyar shiryawa:
Yanke shirya sannan kuma cikin akwatin launi
Lokacin bayarwa:
Kwanaki 45 bayan tabbatar da oda
SIFFOFI:
WOOD HALITTA - Racks ɗin mu na kayan yaji an ƙera su da hannu tare da itacen roba mai ƙima kuma suna ƙara taɓawa na kayan adon kicin masu daraja.
ARZIKI MAI BATSA - Kiyaye tsarin dafa abinci, adana lokaci da wahalar bincika ta cikin kabad don kayan abinci da samfuran da ake so - duba da sauri da tsara abubuwa a wuri guda.
Gaba ɗaya 16 gilashin kwalba, ɓangaren ƙasa yana juyawa, mai sauƙi a gare ku don samun kayan yaji da kuke bukata.
Gilashin Gilashin tare da murɗa murfi suna sa kayan yaji sabo da tsari
Ƙarshen halitta yana ba da ɗumi ga kicin
KYAUTA KYAUTA - Babban inganci, ingantaccen gini tare da duk itace da amintattun haɗin gwiwa!
Idan ya zo ga ƙirƙirar abincin da ba za a manta ba, ba kome ba idan kun kasance ƙwararren mai dafa abinci ko kuma kuna son yin rikici a cikin ɗakin abinci; abin da ke sa abinci ya fice a matsayin abin tunawa shine daidai adadin kayan yaji.
Zaɓin shahararrun kayan yaji ya ta'allaka ne akan ɗigon kayan yaji, wanda aka yi da itacen roba mai kyau. Adana sararin samaniya na ɗanɗano mai ɗanɗano yana ba da sauƙi ga Basil, oregano, faski, Rosemary, herbs de Provence, chives, gishiri seleri, coriander, Fennel, kayan yaji na Italiyanci, murƙushe mint, marjoram, gishirin teku, ganyen bay, kayan yaji na pizza da kayan yaji. gishiri.
TAMBAYA DA AMSA
1. Zan iya samun samfurori?
Tabbas. Mu yawanci samar da samfurin data kasance kyauta. Amma ƙananan samfurin cajin ƙira na al'ada.
2. Zan iya haɗa samfura daban-daban a cikin akwati ɗaya?
Ee, ana iya haɗa samfura daban-daban a cikin akwati ɗaya.
3. Yaya tsawon lokacin jagoran samfurin?
Don samfuran da ke akwai, yana ɗaukar kwanaki 2-3. Idan kuna son ƙirar ku, yana ɗaukar kwanaki 5-7, dangane da ƙirar ku ko suna buƙatar sabon allon bugu, da sauransu.